Bơm Thùng Phuy Điện Carten Pump HLB450-AL
Thương hiệu: Carten Pump
Vật liệu: Stainless Steel, Aluminum, PVC, PVDF
Xuất xứ: Taiwan
Giá: Vui lòng gọi
Hotline: 0932855799 – 0938134799 (Zalo)
Tags:
bom hut thung phuy bom thung phuy dien dyi hlb450-al bom thung phuy hoa chat
Carten Pump HLB450-AL
Carten Pump HLB450-AL
1. Giới thiệu sản phẩm bơm thùng phuy điện Carten Pump HLB450-AL
Bơm thùng phuy chạy điện Carten Pump HLB450-AL sử dụng nguồn điện 220V, có thể bơm được các loại dầu nhớt, hóa chất nhẹ với lưu lượng lớn, độ nhớt cao.
– Chất liệu: nhựa PVC, PVDF, nhôm, Inox
– Chiều dài: 1m đến 1,5m
– Lưu lượng chảy tối đa: 250 lít/phút
2. Thông số kỹ thuật bơm hóa chất thùng phuy Carten Pump HLB450-AL
Bơm hóa chất thùng phuy có rất nhiều đặc điểm như :
– Chứng nhận sản phẩm: CE
– Chất liệu ống bơm: nhựa PVC, PVDF, Inox
– Motor: 450W – 550W, 850W – 1000W